| Tên | Xô thang máy khớp nối |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Dây đai thép |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Chiều rộng đai | 200mm đến 1800mm |
| loại khớp | Máy trói cơ khí |
| Tên | Vành đai thời gian OEM |
|---|---|
| Chiều rộng | 10-1800mm |
| độ dày | 3-30mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 150°C |
| Độ bền kéo | 8-20MPa |
| Tên | Ròng rọc cao su tụt hậu |
|---|---|
| độ dày | 3mm - 20mm |
| Chiều rộng | Lên đến 2000mm |
| Độ bền kéo | 10-15 MPa |
| Màu sắc | Màu đen / Màu tùy chỉnh có sẵn |
| Loại con lăn | con lăn trở lại |
|---|---|
| Chiều dài | 200-1000 mm |
| Đường kính | 89 mm |
| Màu sắc | Đỏ, Xanh, Đen hoặc tùy chỉnh |
| Tình trạng | Mới |
| Sự thi công | Vỉa hè, đòn chêm, đai đế |
|---|---|
| Ứng dụng | Vận chuyển vật liệu góc nhúng |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Chấp nhận |
| Chiều cao đòn chêm | 40-380mm |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| lớp vải | 1-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, v.v. |
| Chiều rộng đai | 500-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-80mm |
| Chiều cao bên hông | 60-300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-280mm |
| Khoảng cách đòn chêm | OEM |
| Chiều rộng làm việc | 200mm đến 2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 12mm đến 95mm |
| loại khớp | Dây buộc cơ khí hoặc mối nối lưu hóa |
| Khả năng tương thích | Thích hợp cho các loại đai thang máy xô khác nhau |
| Có thể tùy chỉnh | Có thể chấp nhận được |
| Chiều rộng đai | 500-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-80mm |
| Chiều cao bên hông | 60-300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-280mm |
| Khoảng cách đòn chêm | OEM |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-90mm |
| Chiều cao bên hông | 60-400mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40-380mm |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |