| Tên | Băng tải PVC PU |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 100-2800mm |
| Ply | 2-5 |
| độ dày | 3-35mm |
| Vật liệu | PVC và PU |
| Tên | Băng tải thời gian |
|---|---|
| nhà máy | Đúng |
| Chiều rộng | 10-1800mm |
| Chiều dài | OEM |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C tới 150°C |
| Tên | Băng tải cao su chịu nhiệt |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp chất cao su chịu nhiệt |
| độ dày | 6mm đến 50mm |
| Chiều rộng | 400mm đến 2400mm |
| Độ bền kéo | 8 MPa đến 25 MPa |
| Tên | Độ trễ con lăn băng tải |
|---|---|
| Chiều rộng | 100-1800mm |
| độ dày | 10mm - 30mm |
| Màu sắc | Đen |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Thắt lưng thang máy xô |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2400mm |
| độ dày | 10-60mm |
| Độ bền kéo | 8-25MPA |
| Màu sắc | Đen |
| Tên | Vành đai thời gian đồng bộ |
|---|---|
| OEM | Chấp nhận |
| Tính linh hoạt | Cao |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 80°C |
| Chiều rộng | 10-2000 mm |
| Tên | Dây đai thang máy dây thép |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2600mm |
| độ dày | 12-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| nhà máy | Đúng |
| Tên | Thắt lưng cao su công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-2400mm |
| độ dày | 10-60mm |
| Màu sắc | Đen |
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Tên sản phẩm | Khớp đai thang máy |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Chiều rộng đai | 200mm đến 2000mm |
| loại khớp | lưu hóa |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm cường độ cao |
| Chiều rộng | 300-2400mm |
|---|---|
| độ dày | 10-60mm |
| Dây thép số .. | 10-200 chiếc |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| nhà máy | Đúng |