| Phương pháp nối | lưu hóa nóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai tối đa | 2400mm |
| Tính di động | Di động / Di động |
| Độ dày đai tối đa | 50mm |
| Ứng dụng | Sửa chữa và nối băng tải |
| Tên | Vành băng chuyền PVC PU |
|---|---|
| Ply | 1 - 5 |
| Vật liệu | PVC và PU |
| Nhiệt độ làm việc | -10/+100oC |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Tên | Băng tải PVC PU |
|---|---|
| Vật liệu | PVC và PU |
| Chiều rộng đai | 100-2000mm |
| Ply | 2 - 8 |
| độ dày | 3-60mm |
| Tên | băng tải cao su công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | Dây cao su và thép tự nhiên |
| Chiều rộng | 300-2000mm |
| độ dày | 12-60mm |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| Tên | Băng tải cao su chịu nhiệt |
|---|---|
| Chiều rộng | 400mm đến 2400mm |
| độ dày | 6mm đến 50mm |
| Màu sắc | Đen |
| Độ bền kéo | 8 MPa đến 25 MPa |
| Tên | Vành dây chuyền vận chuyển đường lưng lưng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 500mm đến 2200mm |
| Độ dày đai | 5 mm đến 60mm |
| Chiều cao bên hông | 50mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 40mm đến 280mm |
| Tên | băng chuyền cao su nylon |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-2200mm |
| độ dày | 10-50mm |
| Số lớp vải | 2-10 |
| nhà máy | Đúng |
| Chiều rộng đai | 500mm đến 2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6mm đến 70mm |
| Chiều cao bên hông | 60mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 50mm đến 280mm |
| Vật liệu cốt lõi | Vải polyester/nylon |
| Chiều rộng | 200-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 10-80mm |
| Độ bền kéo | 8-25MPA |
| Màu sắc | Đen |
| nhà máy | Đúng |
| Chiều rộng đai | 100 - 2000mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 3 - 30mm |
| Tiêu chuẩn | ISO, DIN, JIS hoặc Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Vỏ và vải PVC PU |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -30°C đến +200°C |