Băng tải thành bên có gân MWIN là băng tải hiệu suất cao, tải nặng được thiết kế chovận chuyển vật liệu rời ở độ nghiêng lớn (0°–90°) và theo phương thẳng đứng. Được sản xuất bởiQingdao MWIN Industry And Trade Co., Ltd., nó tích hợp băng tải đế chắc chắn, thành bên có gân linh hoạt và các thanh chắn ngang được gia cố để tạo thành các khoang chứa vật liệu kín, cho phép vận chuyển hiệu quả, không bị rơi vãi trong môi trường hạn chế về không gian. Nó được sử dụng rộng rãi trong các ngành khai thác mỏ, xi măng, than đá, cảng biển, ngũ cốc và hóa chất, thay thế cho các thang máy gầu truyền thống và hệ thống đa chuyển đổi phức tạp.
| Tên sản phẩm | Băng tải cao su có gân thành bên và thanh chắn |
| Cấu trúc | Cao su mặt trên, Cao su mặt dưới, Lõi gia cố, Thanh chắn ngang cứng |
| Độ dày cao su mặt trên | 3-6mm |
| Độ dày cao su mặt dưới | 1.5-4.5mm |
| Lõi băng tải | Lõi vải Cotton, Nylon, EP, XE, v.v. |
| Số lớp vải | 2-10 lớp |
| Chiều rộng băng tải | 300-2400mm |
| Loại thanh chắn | T, TS, C, TC và TCS |
| MOQ | 50m, có thể thương lượng |
| Mẫu | Có sẵn |
| Chiều rộng băng tải đế B (mm) | Chiều cao thành bên H (mm) | Chiều cao thanh chắn H1 (mm) | BF (mm) | BR (mm) | Chiều rộng băng tải (mm) |
|---|---|---|---|---|---|
| 300 | 40 | 35 | 25 | 180 | 35 |
| 300 | 60 | 55 | 50 | 120 | 40 |
| 300 | 80 | 75 | |||
| 400 | 60 | 55 | 50 | 180 | 60 |
| 400 | 80 | 75 | |||
| 400 | 100 | 90 | |||
| 500 | 80 | 75 | 50 | 250 | 75 |
| 500 | 100 | 90 | |||
| 500 | 120 | 110 | |||
| 650 | 100 | 90 | 50 | 350 | 100 |
| 650 | 120 | 110 | |||
| 650 | 160 | 140 | 75 | 300 | |
| 800 | 120 | 110 | 50 | 460 | 120 |
| 800 | 160 | 140 | 75 | 410 | |
| 800 | 200 | 180 | |||
| 1000 | 60 | 140 | 75 | 550 | 150 |
| 1000 | 200 | 280 | |||
| 1000 | 240 | 220 | |||
| 1200 | 160 | 140 | 75 | 690 | 180 |
| 1200 | 200 | 180 | |||
| 1200 | 240 | 220 | |||
| 1200 | 300 | 280 | 105 | 630 | |
| 1400 | 200 | 180 | 75 | 830 | 210 |
| 1400 | 240 | 220 | |||
| 1400 | 300 | 280 | 105 | 770 | |
| 1400 | 400 | 360 | |||
| 1600 | 200 | 180 | 75/105 | 970 | 240 |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá