| Tên | băng tải bên sóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | 300-2000mm |
| độ dày | 6-55mm |
| Chiều cao bên hông | 40-300MM |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tên | Băng tải tôn sóng |
|---|---|
| Chiều rộng đai | Có thể tùy chỉnh (thường là 300mm đến 2000mm) |
| Kiểu cài đặt | Cố định hoặc di động |
| Chất liệu khung | Thép hoặc Thép không gỉ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Chiều rộng đai | 500mm đến 2000mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6mm đến 55mm |
| Chiều cao bên hông | 60mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 50mm đến 280mm |
| Vật liệu cốt lõi | Vải polyester/nylon |
| Chiều rộng đai | 500mm đến 2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6mm đến 70mm |
| Chiều cao bên hông | 60mm đến 300mm |
| Chiều cao đòn chêm | 50mm đến 280mm |
| Vật liệu cốt lõi | Vải polyester/nylon |
| Loại con lăn | con lăn trở lại |
|---|---|
| Chiều dài | 200-1000 mm |
| Đường kính | 89 mm |
| Màu sắc | Đỏ, Xanh, Đen hoặc tùy chỉnh |
| Tình trạng | Mới |
| Loại con lăn | con lăn trở lại |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-1000 mm |
| Đường kính | 89 mm |
| Tình trạng | Mới |
| Màu sắc | Đỏ, Xanh, Đen hoặc tùy chỉnh |
| Tên | Vòng xoay lăn bằng thép |
|---|---|
| Chất liệu khung | Thép mạ kẽm |
| Đường kính con lăn | 89 mm |
| Đường kính trục | 25 mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Tên | Vòng lăn máy vận chuyển idler |
|---|---|
| Đường kính con lăn | 89 mm |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 200°C |
| Đối với băng thông | 300-2400mm |
| Màu sắc | Đỏ, Xanh, Đen hoặc tùy chỉnh |
| Tên | Băng tải PVC PU |
|---|---|
| Vật liệu | PVC và PU |
| Chiều rộng đai | 100-2000mm |
| Ply | 2 - 8 |
| độ dày | 3-60mm |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, v.v. |