| Chiều rộng đai | 200-2500mm |
|---|---|
| Độ dày đai | 6-100mm |
| loại khớp | Dây buộc cơ khí hoặc mối nối lưu hóa |
| OEM | Đúng |
| Độ bền | Tuổi thọ dài dưới tải nặng |
| Loại con lăn | con lăn trở lại |
|---|---|
| Chiều dài | 200-1000 mm |
| Đường kính | 89 mm |
| Màu sắc | Đỏ, Xanh, Đen hoặc tùy chỉnh |
| Tình trạng | Mới |
| Loại con lăn | con lăn trở lại |
|---|---|
| Chiều rộng | 200-1000 mm |
| Đường kính | 89 mm |
| Tình trạng | Mới |
| Màu sắc | Đỏ, Xanh, Đen hoặc tùy chỉnh |