| Chiều rộng | 200-4000mm |
|---|---|
| lớp vải | 2-10 |
| độ dày | 6-50mm |
| nhà máy | Đúng |
| Vật liệu | Vải EP/Nylon |
| lớp vải | 2-10 |
|---|---|
| Vật liệu | Vải nylon |
| nhà máy | Đúng |
| Ứng dụng | Xử lý vật liệu, khai thác mỏ, sản xuất |
| độ dày | 5-40mm |
| Vật liệu | Vải cao su và EP/Nylon |
|---|---|
| Chiều rộng | 300-3000mm |
| độ dày | 5-40mm |
| lớp vải | 2-10 |
| nhà máy | Đúng |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| lớp vải | 1-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, v.v. |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| Mẫu số | EP250 |
| Số lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Chiều rộng đai | 300-2500mm |
|---|---|
| độ dày | 6-80mm |
| lớp vải | 2-10 |
| OEM | Chấp nhận |
| Giấy chứng nhận | ISO9001, CE, v.v. |